BCNB Forum
Chúc bạn có một ngày vui vẻ tại diễn đàn BCNB
BCNB Forum
Chúc bạn có một ngày vui vẻ tại diễn đàn BCNB
BCNB Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
BCNB Forum

K17 Production

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"<

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Bao nhiêu phần trăm bạn mặc hoặc sẽ mặc "khi có những mẹo của mình rồi!^^
 Yes
 No
 Maybe
 Never
Xem kết quả
Tác giảThông điệp
Cu Tít
Moderators
Moderators
Cu Tít

EXP : -2147434238

Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"< _
Bài gửiTiêu đề: Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"<   Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"< Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 9:25 am

Từ kinh đô Paris cho tới trung tâm Milan, từ Perth xa xôi của Châu Đại Dương đến Jarkata của Đông Nam Á, các bạn tuổi teen ăn mặc trên phố như thế nào?Cùng Check qua nhé ^^
Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"< 091121142635-347-597
*Mẹo nè:Đơn giản thôi đi chơi với bạn bè ^^ bỏ cái túi đi :D chả cần làm tóc còn lại để nguyên là vẫn đẹp chán =) còn nếu bác nào thích diện hẳn thì chôm theo cái cặp quai chéo kéo dây ngắn lại ..:pig: ngon! điểm nhấn của pic này là cái khăn ^^ đừng bỏ đi nhé ;) chả cần giống 100% như pic đâu :affraid: tìm cái khăn lụa miễn ko phải khăn len là đẹp rồi !
Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"< 091121142635-174-879
*Mẹo cho các bạn nữ xì teen nè ^^ cái quần chỉ là bó ống là đc rồi Ko cần đú đến mức cho cả thuốc lá vào đâu nhá ^^ xấu lắm :) áo thì bên trong Ba Lỗ (bó nha) Bên ngoài mặc áo dài ngắn-(cố để lộ ra áo trong ý mờ )!Quan trọng nhứt là cái mũ vành ý!Cái này ở NB thì chưa biết như nào ^^ chứ còn ở Hà Nội ý thì rẻ lắm :D có 35k 1 cái ạ ^^ tốt nhất bạn nào muốn diện hẳn thì shoping online nhá bắt nó mang về tận nhà thêm 20k tiền ship thôi :D :bounce: 🇳🇴 :sleep:
Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"< 091121142635-897-170
Haizz cái bức này trông hay hay nên post ! nhưng nguyên liệu cũng dễ làm lắm áo sơ mi + quần bó sắn gối lên ^^ *Mẹo Nè:Đôi Giày ko nhất thiết phải thế đâu :D có giày cao cổ thay vào vẫn đẹp lắm (nhìn nhiều rồi mà lị ^^)bạn nào mà cận mặc bộ này đi chơi thì thôi rồi :)) khỏi phải nói! còn nếu bạn nào ko cận zô ngay shop nào đó mua lấy cái kính ko độ nhé màu đen hoặc trắng đều đẹp!Oạch cái Nơ thì hơi khó e vẫn chưa nghĩ ra cách làm :D chắc lại lên shopping online mua :| ko nhờ bạn nữ nào khóe tay tý :| dùng khăn đỏ thắt cũng đc =) :king:
Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"< 091121142635-116-354
Oạch bức này lại thế thui giống pic 1 bỏ cái túi ^^ bác nào giữ nguyên đc cả bộ thì đẹp! Bức này chắc nhìn cũng khá quen hử?! mốt quần mốc năm ngoái ý mà-nhưng ai biết đc mix xog như thế kia biết đâu mốt quần mốc-giày ống lại bùng nổ trở lại thì sao nhỉ! Bạn lại đi đầu phong trào rồi ^^
Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"< 091121142635-668-671
Bức này chỉ để nhấn cho các bạn nữ lại về cái style cũ thui ^^ style rách ý !Cổ điển vẫn là đẹp nhất đúng ko .. thế còn ngại j` nữa quần rách đâu + giày có cổ đâu hết rồi 🐱
Chốt sổ nhé:+thực chất các bộ quần áo trên ko hề khó làm bạn thực sự có thể mặc theo như vậy đc
+Bác nào quen shopping online rồi thì khỏi nói nhá ! nhưng bác nào tập tọe mới biết thì phải để ý mấy thứ nhá #1 luôn đặt đề nghị là ko giống thì e or a ko lấy đâu! #2 giá ship mang về nhà cho là bao nhiu Đó! nhớ kĩ nhá
+Tình trạng thứ 3 là cũng muốn mặc nhưng sợ bạn chê điệu hả hay sợ nó "đá đểu" ý ^^ kệ nhá!Cuộc sống thi thoảng vẫn phải nói câu:"Kệ thôi"! và như khoa học đã được chứng minh tại skun Việt Nam-Angiêri ở HN thì:"thường thường chúng nó chê mình vì ko đc như mình"=)) thê nhá cứ đơn giản hóa vấn đề mà làm ^^
thanks

Street-style cực "kul" của teen 5 châu.....p/s: các bác thông củm thu đông rồi nhưng update hơi muộn :D cứ nhảy vào chặt chém đi >"<

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang