BCNB Forum
Chúc bạn có một ngày vui vẻ tại diễn đàn BCNB
BCNB Forum
Chúc bạn có một ngày vui vẻ tại diễn đàn BCNB
BCNB Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
BCNB Forum

K17 Production

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Hướng dẫn Newbie Chatbox

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

EXP : -2147434199

Hướng dẫn Newbie Chatbox _
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn Newbie Chatbox   Hướng dẫn Newbie Chatbox Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 9:16 pm

Các bạn sử dụng chatbox nhưng chỉ thấy :"You are disconnect".
Hãy để ý ở góc phải trên cùng của chatbox sẽ thấy chữ "Đăng nhập". Click vào và bạn sẽ sử dụng được chatbox. Cảm ơn bạn đã ghé thăm K17 4rum

BQT
https://bcnb.forumvi.com
Cu Tít
Moderators
Moderators
Cu Tít

EXP : -2147434228

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn Newbie Chatbox   Hướng dẫn Newbie Chatbox Icon_minitimeMon Oct 18, 2010 8:15 am

ADmin ơi CHo mod hỏi cái :D web nhà Mình đã chỉnh sửa hoàn thiện chưa? Ý tớ là các đăng avatar nè rồi video nè?? với lại nếu còn trong time mới lập web còn sửa đc thì adm thay cái Nội Dung Thông điệp đi :D :sleep: xấu quá ^^ nếu forum đăng đc ảnh rồi và video rồi! thì báo cho mình biết nhé ! với lại xem hộ mình nếu là vid thì format của forum là j` :cyclops: để còn đăng vid cho dễ nhá!Thanks :*
Admin
Admin
Admin
Admin

EXP : -2147434199

Bài gửiTiêu đề: Reply   Hướng dẫn Newbie Chatbox Icon_minitimeMon Oct 18, 2010 8:49 am

Chào bạn, ý kiến của bạn sẽ được xem xét. Hiện tại format video và pic của forum chưa hoàn thiện. Vì vậy bạn vui lòng sử dụng link trực tiếp để điền vào phần chèn đã được hỗ trợ ở thanh công cụ của diễn đàn khi bạn gửi bài viết. Chân thành cảm ơn
BQT
https://bcnb.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn Newbie Chatbox   Hướng dẫn Newbie Chatbox Icon_minitime

Hướng dẫn Newbie Chatbox

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang