BCNB Forum
Chúc bạn có một ngày vui vẻ tại diễn đàn BCNB
BCNB Forum
Chúc bạn có một ngày vui vẻ tại diễn đàn BCNB
BCNB Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
BCNB Forum

K17 Production

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
K17-Punk
S-Mod
S-Mod
K17-Punk

EXP : 47866

Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp _
Bài gửiTiêu đề: Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp   Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp Icon_minitimeSat Apr 02, 2011 5:00 pm

Giữa trưa ngày 31.3, một phụ nữ không mặc gì trên người, trèo lên trạm biến áp cách mặt đất 40m, và nằm trên đó, khiến dân tình được phen hoảng loạn.

Sự việc xảy ra vào đúng 12 giờ trưa, tại thành phố Thiên Tân, Trung Quốc.Chỉ 20 phút sau khi phát hiện vụ việc, các phóng viên đã có mặt tại hiện trường, sau đó là xe cứu thương, lực lượng cứu hộ, y bác sĩ cũng đến rất đông để lập kế hoạch giải cứu. Trên người phụ nữ này đã chi chít vết thương và ai cũng lo sợ chuyện không may sẽ xảy tới.

Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp Khoathan

Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp Khoathan1

Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp Khoathan2

Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp Khoathan3

Theo các kết luận từ bệnh viện, người phụ nữ này bị bỏng nặng nhưng không gây nguy hiểm đến tính mạng. Tuy nhiên vẫn chưa tìm ra được nguyên nhân vì sao người phụ nữ này lại có hành động không bình thường như vậy.

Nguồn : Iuvip.com

Giải cứu một phụ nữ khỏa thân nằm phơi mình trên trạm biến áp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang